ข่าวทั้งหมด
![“กิ๊ฟ-วิว” กลับถึงไทย หลังได้แชมป์ไชนีสไทเป](/upload/news/thumb/156801762125746.jpg)
“กิ๊ฟ-วิว” กลับถึงไทย หลังได้แชมป์ไชนีสไทเป
เมื่อวันที่ 9 กันยายน 2562 ณ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ คุณหญิงปัทมา ลีสวัสดิ์ตระกูล นายกสมาคมกีฬาแบดมินตันแห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์ ได้มอบให้
เมื่อวันที่ 9 กันยายน 2562 ณ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ คุณหญิงปัทมา ลีสวัสดิ์ตระกูล นายกสมาคมกีฬาแบดมินตันแห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์ ได้มอบให้