ประธานคณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทยฯ แสดงความยินดีกับ ไอโอซีเมมเบอร์ ประเภทบุคคล ในคณะกรรมการโอลิมปิกสากล
![ประธานคณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทยฯ แสดงความยินดีกับ ไอโอซีเมมเบอร์ ประเภทบุคคล ในคณะกรรมการโอลิมปิกสากล ประธานคณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทยฯ แสดงความยินดีกับ ไอโอซีเมมเบอร์ ประเภทบุคคล ในคณะกรรมการโอลิมปิกสากล](/upload/news/150829296129570.jpeg)
เมื่อวันที่ 18 ตุลาคม 2560 ในการประชุมคณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทยฯ ณ สำนักงานคณะกรรมการฯ พล.อ.ประวิตร วงษ์สุวรรณ ประธานคณะกรรมการโอลิมปิคแห่งประเทศไทยฯ แสดงความยินดีกับ คุณหญิงปัทมา ลีสวัสดิ์ตระกูล ที่ได้รับการเสนอชื่อและได้รับเลือกตั้งให้เป็น ไอโอซีเมมเบอร์ ประเภทบุคคล ในคณะกรรมการโอลิมปิกสากล