พิธีมอบเกียรติบัตรให้กับกรรมการเทคนิคที่ผ่านการอบรมกรรมการผู้ชี้ขาด และกรรมการผู้ตัดสินระดับ 3,2,1
![พิธีมอบเกียรติบัตรให้กับกรรมการเทคนิคที่ผ่านการอบรมกรรมการผู้ชี้ขาด และกรรมการผู้ตัดสินระดับ 3,2,1 พิธีมอบเกียรติบัตรให้กับกรรมการเทคนิคที่ผ่านการอบรมกรรมการผู้ชี้ขาด และกรรมการผู้ตัดสินระดับ 3,2,1](/upload/news/150069812126536.jpg)
คุณหญิงปัทมา ลีสวัสดิ์ตระกูล นายกสมาคมกีฬาแบดมินตันแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ เป็นประธานมอบเกียรติบัตรให้กับกรรมการเทคนิคที่ผ่านการอบรมกรรมการผู้ชี้ขาด และกรรมการผู้ตัดสินระดับ 3,2,1 โดยการอบรมครั้งนี้มีวัตถุประสงค์พัฒนาบุคลากรกีฬา กรรมการผู้ชี้ขาดและกรรมการผู้ตัดสิน ไปสู่ความเป็นเลิศระดับชาติอย่างเป็นระบบและครบวงจร ณ ห้องประชุมชั้น 25 อาคารเฉลิมพระเกียรติ การกีฬาแห่งประเทศไทย เมื่อวันที่ 16 กรกฎาคม 2560